8am zuwa 4pm

Litinin zuwa Jumma'a

Yan zaɓin jigilar
Daidai matches kawai
Bincika a take
Nemo cikin abun ciki
Buga Nau'in Zaɓa
Bincika a cikin posts
Bincika a cikin shafuka
Filta ta Categories
Shekarar Makaranta 2021–2022
Shekarar shekarar 2022-2023
Shekarar shekarar 2023-2024

Faransa

La semaine du goût (makon ɗanɗana) wani taron mako ne wanda makarantun Faransa ke shirya kowace shekara a watan Oktoba. Wannan makon dama ce ta biki da kuma koyo game da abubuwa da yawa na abinci. Daliban aji na 9 da 10 sun mayar da hankali kan cakulan a wannan shekara. A cikin darussa na Faransanci, sun yi tunanin abin da suka sani game da koko: asalinsa, tarihinsa, yadda yake ...
Karin bayani
Azuzuwan Harshen Turanci da Faransanci da adabi na Grade 11 sun tashi zuwa Musée Guimet a Lyon don ganin nunin Shepard Fairey OBEY na wucin gadi.
Karin bayani
Ɗaliban Faransanci na 5 da 6 suna farin cikin raba muku jaridar ISL ɗinsu ta shekara-shekara "Tsakanin Shafuka". Kyakkyawan karatu da kuma babban lokacin rani ga kowa da kowa!
Karin bayani
Daliban aji 3/4 sun yi daidai da ajin CE2 a wata makarantar Faransa a Montchat da ake kira Condorcet. Don saƙonsu na ƙarshe na shekara, sun so su raba nasu
Karin bayani
Ajin Faransanci na 7-8 na Ms Matrat sun shiga gasar “concours scolaire du carnet de voyage” ta kasa. Ajin ya yi aiki duk shekara a kan tafiya mai shafuka 40 na gama-gari na carnet de voyage
Karin bayani
A lokacin "semaine de la langue française", Thierry Mery, ɗan wasan kwaikwayo na littafin ban dariya, ya gabatar da taron bita a ISL. An koya wa ɗalibai na aji 5, 6, 9 da 10 yadda ake amfani da lissafi mai sauƙi
Karin bayani
Parlez-vous Faransa? A ISL, ɗalibai za su iya haɓaka koyonsu cikin Faransanci saboda ƙarin darussan Faransanci, waɗanda ake bayarwa ga ɗaliban Firamare da Sakandare. Ana gudanar da darussan na awa 2
Karin bayani
Kowace shekara a watan Oktoba, ana bikin "la semaine du goût" a duk faɗin Faransa. A cikin ISL, sashen Faransanci koyaushe yana ƙoƙarin nemo hanyar da za a yi bikin shi, kuma wannan shekara ba ta kasance ba. Taken wannan shekara shine yadda 5 namu
Karin bayani
A safiyar ranar Alhamis 23 ga watan Yuni ne ‘yan aji 3/4 suka je ganawa da ‘yan uwansu da suka yi musayar wasiku da su. Faransanci
Karin bayani

Kar a taɓa rasa wani wuri! Domin biyan kuɗi zuwa ga narkar da labarai na mako-mako, samar da adireshin imel a kasa.



Translate »